Maligayang Pagtatapos, Mga Mag-Aaral Ng O.B. Montessori Pagsasarili School

ob mentossori pagsasarili school graduates 2016 mayor danny toreja sixto yabyabin

March 16, 2016 | Lenz Jefferson P. Ongjoco

Isinagawa noong Myerkules, ika-16 ng Marso 2016 ang  7th Moving Up Ceremony and Recognition Day ng O.B. Montessori Pagsasarili School ng Ibaan, Batangas. Ika-siyam ng umaga nagsimula ang programa na ginanap sa Recto Gymnasium.

Ang programa ay sinumulan ng parade ng mga mag-aaral na magsisipagtapos, kanilang mga magulang, mga guro, mga panauhin at Sangguniang Bayan. Sinundan ito ng isang doxology muna sa mga mag-aaral ng Advance Casa, Lupang Hinirang na inawit nina Jerica M. Alcazar at Brielle Sasha M. Valencia mula sa Junior Casa at Ibaan Hymn na inawit naman ng mga Day Care Workers.

Isang pambungad na pagbati ang nagmula kay Zharmella Jane A. De Castro. Matapos nito ay isang mensahe na galing sa ama ng bayan ng Ibaan, Mayor Juan “Danny” V. Toreja.

Sa kanyang mensahe, binati niya ang mga magulang ng mga magsisipagtapos at ang mga estudyanteng magsisipagtapos. Ipinagmalaki rin ni Mayor Danny Toreja ang paglago ng populasyon ng mga nag-aaral sa O.B. Montessori at ipinarating ang kanyang pasasalamat sa mga gurong matyagang nagtuturo sa mga mag-aaral at sa mga magulang na nagtiwala at patuloy na nagtitiwala sa paaralan.

Isinagawa  naman nina Bb. Irene R. Torres ng Municipal Social Welfare Development Office (MSWDO) at Bb. Roanne A. Asi ng O.B. Montessori Pagsasarili School ang Petition for Graduates.

Isang intermission number naman ang ipinamalas ng mga mag-aaral mula sa Junior Casa sa kanilang animal dance. Matapos nito ay iginawad sa mga panauhin ang sertipiko ng partisipasyon para sa naturang aktibidad.

Nagbigay naman ng kani-kaniyang mensahe para sa paaralan ang ilang magulang bilang parte ng programa. Kabilang sa mga nagbigay ng mensahe sina Gng. Marycel A. Robles, Gng. Ma. Cecila C. Caringal, Gng. Petra Quinery at Gng. Anselma M. Ebero. Sa kanilang mensahe, nagpasalamat ang mga ilaw ng tahanan sa tulong na naibigay ng paaralan sa kanilang mga anak, sa pagtyatyaga ng mga guro sa pagtuturo sa mga bata at sa mga aral natutunan ng mga ito.

Iginawad ng mga panauhing pandangal ang mga medalya sa mga mag-aaral na nagkamit ng karangalan. Pinangunahan ni Mayor Juan “Danny” V. Toreja ang paggagawad ng medalya kasama sina Vice Mayor Sixto Yabyabin, Konsehal Paul John Chua at Bb. Irene R. Torres (MSWDO).

Nagbigay din ng kani-kaniyang mensahe para sa mga mag-aaral sina Vice Mayor Sixto Yabyabin, Konsehal PJ Chua at Gng. Mercy M. Mantilla.

Sa panghuling bahagi, nagbigay ng isang awitin para sa lahat ng dumalo ang mga mag-aaral ng O.B. Montessori Pagsasarili School. Ito ay sinundan ng isang kanta mula kay Allysa M. Manalo ng Junior Casa I para naman sa mga magulang ng bawat estudyanteng nagtapos.

Bilang pangwakas, nagbigay ng mensahe si Ian Joseph V. Lumanglas mula sa Junior Advance Casa.

Naging tagapagsalita ng programa si Gng. Cecile C. De Castro.

Mga mag-aaral na nagsipagtapos:

ADVANCE CASA

LALAKI: Aquino, Ira Lee Q., Banawa, Justine D., De Castro, Prince Jonas M., De Guzman Zean Raven D., Godez, Jan Keane T., Robles Zian Brent A., Villamin, Andrei Bernward M.

BABAE: Andaya, Debora Eunice M., De Castro Zharmella A., Graniten, Frances Kim M., Lopez, Louise Antonette G., Lumanang, Nicole G., Nasa-an, Princess Nicoule Faith F., Pantua, Ayesha Samia A., Rosales, Cassandra Alexa, Roxas, Chlouie Denise Anne B., Villones, Mary Anne P., Torralba, Sophia Andrea G.

JUNIOR CASA I

LALAKI: Alcantara, Gabriel Mel O., Andal, Tyron Miguel C., Briones, Kurt Zymon A., Hernandez, Euan Drake C., Javier, Jerwin Gabriel M., Lalog, Nathan Kristoff G., Magadia, Shinn Yuan, Maralit Gerard Brixter A., Marquez, Xavier Christian M., Soriano, Jacob Miguel M.

BABAE: Alcazar, Jerica M., Caringal, Arabella Felise C., Caringal, Ariela Elaine H., Coco, Christina Mary Imee M., Hernandez, Jessa Mae L., Javier, Brianna Cassidy S., Manalo, Allysa A., Mantilla Ayisha Jasmarie M.

JUNIOR CASA

LALAKI: Manalo, John Vincent Aurielle D., Matias, John Marcus D., Mercado, Marius Adrian R., MIrasol, Benedict V., Pasia Zach Danielle I., Perez, Frank Jhelo S., Sulit, David Jordan

BABAE: Hernandez, Faten, Panopio, Eujini Franchette B., Pana, Iza Mari E., Perena, Cazzandra Athena G., Roallos, Lady Jane P., Tolentino, Shekinah Joy Q., Valencia, Brielle Sasha M., Velasco, Reysheil Marla R., Villanueva, Yesha Jaiyumie M.

JUNIOR ADVANCE CASA

LALAKI: Abaday, Alexander Ezekiel A., Alda, Bryle Zabdiel M., Arias, Chriz Yuan B., Bruel, Glenn Russel C., De Castro, Derek D., De Leon, Den Reniel L., De Ocampo, Lloyd Jemuel M., Ebero, Henry Joachim Miguel M., Guerra, Franz Louise I., Javier, Gael Franco P., Lopez, Kyle Kendrick C., Lumanglas, Ian Joseph V., Maralit, Benhur Romulo T., Pabito, Paul Justin R., Tenorio, Kirk Yohann G., Tuyay, Bench Darren Q.

BABAE: Alvar, Roz Syriel D., Arellano, Mikaela Anthoinete C., Catapia, Madison Breeana R., Esperancilla, Maria Ellaine B., Guerra Princess Angela P., Hernandez, Jorgette Zantine D., Mercado, Brhianna Charlene, Portus, Buena Venice Althea B., Torrano Sophia Chloe D., Valencia, Rihanna Cazandra V.

O.B. MONTESSORI PAGSASARILI AWARDS

Zharmella Jane A. De Castro, Jerica M. Alcazar, Brielle Sasha M. Valencia, Ian Joseph V. Lumanglas

KAAYUSAN AWARD

Deborah Eunice M. Andaya, Tyron Miguel C. Andal, Eujini Franchette B. Panopio, Brhianna Charlene Mercado

KALINISAN AWARD

Sophia Andrea G. Torralba, Arabella Felise C. Caringal, Faten Hernandez, Henry Joachim Miguel M. Ebero

ACHIEVERS

Mary Anne P. Villones, Justine D. Banawa, Zean Brent A. Robles, Jacob Miguel M. Soriano, Gerard Brixter A. Maralit, Kurt Zymon A. Briones, Yesha Jaiyumie M. Villanueva, John Marcuz D. Matias, Shekinah Joy Q. Tolentino, Sophia Chlouie D. Torrano, Alexzander Ezekiel A. Abaday, Princess Angela P. Guerra

OUTSTANDING

Zharmella Jane A. De Castro, Gerard Brixter A. Maralit, Brielle Sasha M. Valencia, Henry Joachim Miguel M. Ebero

BEST IN NUMBERS

Zharmella Jane A. De Casstro, Brielle Sasha M. Valencia, Tyron Miguel C. Andal, Ian Joseph V. Lumanglas

BEST IN ENGLISH

Deborah Eunice M. Andaya, Jerica M. Alcazar, Eujini Franchette B. Panopio, Bhrianna Charlene Mercado

BEST IN SCIENCE

Sophia Andrea G. Torralba, Arabella Felise C. Caringal, Faten Hernandez, Henry Joachim Miguel M. Ebero

BEST IN READING

Deborah Eunice M. Andaya, Jacob Miguel Soriano

BEST IN ARTS

Sophia Andrea G. Torralba, Kurt Zymon A. Briones, Yesha Jaiyumie M. Villanueva, Alexander Ezekiel A. Abaday

BEST IN WRITING

Cassandra Alexa Rosales, Allysa A. Manalo, Eujini Franchette B. Panopio, Kyle Kendrick C. Lopez

LOYALTY AWARDS

Zharmella Jane A. De Castro, Mary Anne P. Villones, Cassandra Alexa Rosales, Justine D. Banawa, Adrein Bernward M. Villamin, Princess Nicoule Faith F. Nasa-an, Zean Raven D. De Guzman, Prince Jonas M. De Castro, Rihanna Cazandra V. Valencia, Chlouie Denise Anne B. Roxas, Ayesha Samia A. Pantua, Ian Joseph V. Lumanglas, Brhianna Charlene Mercado, Princess Angela P. Guerra Paul Justin R. Pabito, Gael Franco P. Javier

SPECIAL AWARDS

CHILDREN MONTH MUSE – Faten Hernandez

CHILDREN MONTH ESCORT – John Vincent Aurielle D. Manalo

MOST CREATIVE

Ira Lee Q. Aquino, Jessa Mae L. Hernandez, Cassandra Althea G. Perena, Rihanna Cazandra V. Valencia, Kirk Yohann G. Tenorio

MOST HELPFUL

Den Reniel L. De Leon, Zach Danielle I. Paisa, Louise Antoinette G. Lopez, Ariela Elaine H. Caringal, Mikaela Anthoinette C. Arellano

MOST HONEST

Jan Keana T. Godez, Franz Louise I. Guerra, Chlouie Denise Anne B. Roxas, Euan Drake C. Hernandez, Lady Jane P. Roallos, Derek D. De Castro, Shinn Yuan Magadia, Maria Ellaine B. Esperancilla

MOST SOCIABLE

Nicole G. Lumanang, Benhur Romulo T. Maralit, Christina May Imee M. Coco, Iza Mari E. Pana, Paul Justin R. Pabito, Gabriel Mel O. Alcantara, Bench Darren Q. Tuyay

MOST FRIENDLY

Frances Kim M. Graniten, Ayisha Jasmarie M. Mantilla, Reyshiel Marla R. Velasco, Madison Breeana R. Catapia, Buena Venice Althea B. Portus

MOST ATTENTIVE

Zean Raven D. De Guzman, Allysa A. Manalo, Benedict V. Mirasol, Kyle Kendrick C. Lopez, Jorgette Zantine D. Hernandez, Jerwin Gabriel M. Javier, Andrein Bernward M. Villamin

MOST CHEERFUL

Princess Nicoule Faith F. Nasa-an, Roz Syriel D. Alvar, Brianna Cassidy S. Javier, Marius Adrian R. Mercado, Glenn Russel C. Bruel, Chriz Yuan B. Arias

MOST OBEDIENT

Bryle Zabdiel M. Alda, David Jordan Sulit, Ayesha Samia A. Pantua, Xavier Christian M. Marquez, Frank Jhelo S. Perez

MOST THOUGHTFUL

Nathan Kristoff G. Lalog, John Vincent Aurielle D. Manalo, Prince Jonas M. De Castro, Lloyd Jemuel M. De Ocampo, Gael Franco P. Javier

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s