Ika-19 Na Taunang Pagtatapos Sa Gregorio Sison Memorial Elementary School 2015

March 26, 2015

Mga Nagsipagtapos:

Boys

  1. Acebo, Mark Aldrin Balgemino
  2. Asebo, Kenneth Dominique Africa
  3. Baladiang, Jhenrou Lobaton
  4. Catapia, Adrian Esguerra
  5. Catapia, Benedic Amorin
  6. Delfina, Christian Pinsoy
  7. Delfina, Kristofer Robin Macalalad
  8. Delica, Aldwyn James Mirabite
  9. Diesta, Ron Chester Orcine
  10. Dote, June Miguel Caraig
  11. Rodriguez, Angelo Caraig
  12. Santiago, Joh Kenneth Malaluan
  13. Talan, Emmanuel Victoria
  14. Torino, Mark Africa
  15. Velasco, Angelo Manjares
  16. Velasco, Roberto Jr.

Girls

  1. Buetizon, Jeann Magdasoc
  2. Catapia, Angelie Capistrano
  3. Catapia, Monica Queen Tabangin
  4. Catapia, Princess Joan Esguerra
  5. De Chavez, Monique Marthyll Africa
  6. Delfina, Princes Jane Rivera
  7. Esguerra, Kycel Ann Ilagan
  8. Leynes, Prechie Fajel
  9. Macaraig, Salve Marie Sasuya
  10. Maralit, Nicole Catapia
  11. Padua, Laarni Luzette Dela Vega
  12. Pasia, Mae Nicole Caraig
  13. Rivera, Lyka Mae De Chavez
  14. Torino, Dianne Margarette Esguerra

Mga Batang Nagkamit Ng Karangalan:

1. DIANNE MARGARETTE E. TORINO

  • Unang Karangalan
  • GSP Award
  • Best in Science
  • Best in MSEP
  • Best in EPP
  • Outstanding in Religion

2. MAE NICOLE C. PASIA

  • Ikalawang Karangalan
  • GSP Award
  • Best in Filipino
  • Journalist of the Year
  • First Place – Feature Writing – District Level
  • Second Place – Essay Writing – District Level

3. ALDWYN JAMES M. DELICA

  • Ikatlong Karangalan
  • Best in HEKASI
  • Third Place – Science Impromptu – District Level
  • Leadership Award
  • Outstanding Pupil
  • Best in English
  • Best in Religion

4. CHRISTIAN P. DELFINA

  • Ikaapat na Karangalan
  • Second Place – Techno Quiz – District Level
  • First Place – Badminton – District Level
  • Athlete of the Year
  • Best in Mathematics
  • Outstanding in Religion

5. PRINCESS JOAN E. CATAPIA

  • Ikalimang Karangalan
  • Second Place – Techno Quiz (Individual) – District Level

6. MONIQUE MARTHYLL A. CHAVEZ

  • Second Place – Badminton – District Level
  • Outstanding in Religion

7. KYCEL ANN I. ESGUERRA

  • Third Place – Badminton – District Level
  • GSP Award

8. MARK A. TORINO

  • First Place – Long Jump – District Level

9. LAARNI LUZETTE D. PADUA

  • Outstanding in Religion

10. JUNE MIGUEL C. DOTE

  • First Place – High Jump – District Level

11. KRISTOFER ROBIN M. DELFINA

  • Third Place – Badminton – District Level

12. MARCK ALDRIN B. ACEBO

  • Third Place – Badminton – District Level
  • Boy Scout of the Year

13. LYKA MAE D. RIVERA

  • Third Place – 200 Meter Dash – District Level
  • GSP Award

SPECIAL AWARDS: Responsible Pupils

  • June Miguel D. Dote
  • Aldwyn James M. Delica
  • Mark Aldrin B. Acebo
  • Angelo C. Rodriguez

PAMUNUAN NG MGA BATANG NAGSIPAGTAPOS

  • President: Ladwyn James M. Delica
  • Vice President: John Kenneth M. Santiago
  • Secretary: Benedic A. Catapia
  • Treasurer: Mark Aldrin B. Acebo
  • Auditor: Monique Marthyll A. De Chavez
  • PRO: Mae Nicole C. Pasia
  • Business Manager: Princess Joan E. Catapia
  • Sgt. At Arms: Kycel Ann I. Esguerra / June Miguel C. Dote
  • Muse: Princes Jane R. Delfina
  • Escort: Emmanuel V. Talan

Pamunuan Ng Mga Magulang Na Nagsipagtapos

  • President: Lilibeth Dote
  • Vice President: Marissa Torino
  • Secretary: Cirila Delica
  • Treasurer: Annaliza Acebo
  • PRO: Mylene Maralit
  • Business Manager: Editha Santiago
  • Sgt. at Arms: Nenita Dela Vega

GSMES Teaching Staff

  • Ms. Annie Joy D. Reyes – Kindergarten
  • Mrs. Lorna E. Arellano – Grade I
  • Mrs. Ma. Socorro E. Dalisay – Grade II
  • Mrs. Wencie E. Esguerra – Grade III
  • Mrs. Juliana T. Moog – Grade IV
  • Mrs. Ednalyn D. Macaraig – Grade V
  • Mrs. Deorina A. De Chavez – Grade VI

_____________

Programme

I. Unang Bahagi

  • Pagpasok ng mga batang nagsipagtapos, mga magulang, mga guro at mga panauhin

II. Ikalawang Bahagi

  • Pambansang Awit – Gng. Ednalyn D. Macaraig
  • Panunumpa sa Watawat – Christian P. Delfina (Ikaapat Na Karangalan)
  • Panalangin – Aldwyn James M. Delica (Ikatlong Karangalan)
  • Himno Ng CALABARZON / Himno Ng Batangan – Gng. Ednalyn D. Macaraig
  • Bating Pagtanggap at Pagpapakilalal ng mga Nagsipagtapos – Gng. Lucila M. Caringal (Ulong Guro III)
  • Pagpapatunay Ng Pagtatapos – Bb. Emiliana M. Roxas (Pampurok Tagamasid)
  • Pagpapatibay Ng Pagtatapos – Dr. Carlito D. Rocafort, CESO V (Pansangay Tagapamanihala)
  • Pagaabot Ng Katibayan Ng Pagtatapos
  • Mensahe – Coun. Paul John G. Chua (Chairman, Committee On Education)
  • Mensahe – Mayor Juan V. Toreja (Municipal Mayor)
  • Pagpapakilala Sa Panauhing Tagapagsalita – Gng. Wencie E. Esguerra
  • Payo Sa Mga Nagsipagtapos – Gng. Gina Sison Porillo (Panauhing Pandangal)
  • Paggagawad Ng Mga Medalya Para Sa Mga Batang Nagtamo Ng Karangalan
  • Pananalita – Dianne Margarette E. Torino (Unang Karangalan)
  • Panunumpa Ng Mga Nagsipagtapos – Mae Nicole C. Pasia (Ikalawang Karangalan)
  • Awit Ng Mga Nagsipagtapos

III. Ikatlong Bahagi

  • Paglabas Ng Mga Kulay, Mga Panauhin, Mga Guro, Mga Magulang At Mga Nagsipagtapos

Annie Joy D. Reyes – Guro Ng Palatuntunan

Photos here.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s